ใช้ sony 40w600b internet tv ดูหนังออนไลท์จากเวปแล้วขยายเป็นแบบเต็มจอไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม

ใช้ sony 40w600b internet tv ดูหนังออนไลท์จากเวปแล้วขยายเป็นแบบเต็มจอไม่ได้ครับ

ปกติดูในโน๊ตบุ๊ค มันจะมีปุ่มให้กด ภาพเต็มจอ แต่ดูจากทีวี ทำไม่ได้ กดได้แค่ play แค่นั้นเอง พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

และ ช่อง youtube ต่างๆ ที่ติดมากับเครื่องเช่น ช่อง เวิกพอยท์ ช่อง 3 ไทยรัฐ พอกดเข้าไปดู กลับ ขึ้นว่า UPL ผิดพลาด แบบนี้เราก็ดูไม่ได้ซักอันเลยซิครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่