บทเรียนจากความเมา 18+

สวัสดีค่าาาชาวพันทิป กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของเราเลยผิดพลาดอะไร ขออภัยด้วยนะคะ //ตั้งกระทู้อื่นไม่ได้ค่ะ ไม่ได้ยืนยันตัวตน T^T
เกริ่นก่อนเนอะที่เรามาตั้งเนี่ย แค่อยากมาเตือนใจสาวๆนักดื่ม ;)
   เอาล่ะค่ะ ย้อนลับไปเมื่อปีที่แล้ววย้อนกลับไป วันนั้นเป็นวันที่พวกเราม.6จบการศึกษาค่ะ
ทางโรงเรียนได้มีการจัดงานเลี้ยงไห้ แล้วด้วยความที่ไม่พออะเนอะมันยังสนุกไม่สุด พวกเราเลยคุยกันว่าเออไปต่อนะคืนนี้
แล้วพวกเราก็อยู่โรงเรียนยันเย็นค่ะรอเวลาประมาณ6โมงพวกเราก็ไปจองห้องกันเราจองกันไว้4ห้องซึ่งแบ่งชายแบ่งหญิงอัดๆกันไป
แล้วเราก็ไปร้านเหล้ากันค่ะ **ร้านเหล้ากับโรงแรมที่จองอยู่ไกล้กันค่ะแบบเดินออกมานอกระเบียงนี่เห็นร้านเหล้าเลย
อยู่ร้านเหล้าพวกเราก็กินกันปกติตอนแรกๆก็นั่งแบ่งโต๊ะกันหลังๆเริ่มมานั่งเบียดนกันละ นั่นไม่ใช่ประเด็นประเด็นมันอยู่ตรงที่นั่งกินกันไม่พอเสรือกกกกหาเรื่องดวลกัน ผสมนมมั่ง น้ำผึ้ง น้ำอัดลม อะไรต่ออะไรที่หาได้เริ่มพิเรนท์ละ
สมมตว่าเพื่อนคนนิ้ชื่อเอนะคะ ไอ้เอมันก็เดินมาบอกเราว่ายิ้มงงงเก่งนักหรอได้ข่าวขิ้เมาเมาแมร่งงแทบทุกอาทิตย์
ยิ้มมาดวลกับกรูวมาใครร่วงก่อนครั้งต่อไปเลี้ยง
เราก็เออๆดวลก็ดวล แล้วพี่ท่านเล่นเทเหล้าเพียวๆเลยค่ะ ไม่ผสมอะไรทั้งนั้นแก้วต่อแก้ว
หลังๆเราชักไม่ไหวละไม่ไหวแน่เลยสะกิดไอ้ออบอกมันว่ายิ้มงกรูวไม่ไหวแล้ว ไปส่งกูวหน่อยกูวง่วงอยากหลับ
อีเอนี่มันติดนักร้องค่ะมันบอกเราว่าอีกแปปดิเมิงงเมิงเมาเมิงก้อนอนตรงนั้นก่อนเลยยยกูว์ไม่รีบ
เราก็เลยบอกไปเอออีห่าสสส์กูวอ้วกแล้วอ้วกอีกยิ้มยังดูแต่ผช ห่านนนน
แล้วเราก็พูดอะไรอีกไม่ได้ค้ะมันไม่ฟังมันฟังแต่เพลง ไอ้เอมันก็มาสะกิดเราบอกเราว่ามายิ้มเดี๋ยวกูวไปส่งเราก็เอออๆไปๆกูวง่วงมากห่าเอ้ย
เราก็เดินกันไปค่ะมันก้อมาส่งที่ห้องเราเลยเอากุญแจไห้มันไขแล้วมันก็เข้ามากับเรา
เราเลยบอกว่ายิ้มเอากุญแจไปไห้อีพวกนั้นด้วยนะเดี๋ยวมันจะเข้าห้องไม่ได้ มันก็ตอบเออๆ  
แล้วเราก็เดินมาเตียงตอนนั้นทั้งง่วงทั้งอยากอ้วกพอนั่งเตียงได้แป้ปเดียวเอาละพม่าบุกข้าสึกตีขึ้นมาละ วิ่งค่ะวิ่ง วิ่งดิเอ๋วิ่งเข้าห้องน้ำเลยค่ะ
กอดโถส้วมเหมือนเป็นเพื่อนรักกันมานานนับสิบปี อ้วกแล้วอ้วกอีกก็ไม่จบค่ะเข้าใจความรู้สึกจขกทใช่มั้ยที่อ้วกแล้วพอหลับตาก็รู้สึกเหมือนบ้านหมุน
นั่นล่ะฮะท่านผู้ชม จขกทล้วงคอค่ะล้วงออกแม้มไห้หมด แล้วค่อยๆคลานนนเน้นนะคะว่าคลานน!!มาเตียงแล้วเจอไอ้เอนี่ยังอยู่เราก็งงดิค่ะ
ถามมันอ้าวงยังไม่ไปอีกหรอมันบอกก็กูวสเห็นเมิงอ้วกขนาดนั้นกูวส์เลยยังไม่ไปกลัวเมิงไม่ไหว
เราก็เอออไม่เป็นไรเว้ยกูวส์ไหว แล้วจขกทก็จะถอดเสื้อความรู้สึกตอนนั้นมันครั่นเนื้อครั่นตัวไปหมด สุดท้ายหลับ
รู้มั้ยพอตื่นมานี่แหละค่ะสิ่งที่จำจนตายตื่นมานี่แบบเฮ้ยยยยยเสื้อผ้ากูวส์ไปไหนหมดวะแล้วเพื่อนกูวส์ละ
นึกค่ะนึกว่ากูววจะถอดเสื้อแล้วอะไรต่อนึกไม่ออกค่ะ
  สุดท้ายมองมองที่ยิ้มยยละไงน่าอกนี่เป็นรอย แล้วทำไมเจ็บคืออะไรยังไงความรู้สึกปนเปไปหมดเลยค่ะปวดหัวก็ปวดแล้วไม่รู้นะคะว่าตอนนั้นคิดอะไร
แม่โทรมาจขกทก็ไม่ได้รับค่ะ ไม่ได้โทรกลับด้วยแต่เสรือกกโทรหาไอ้เอนั่นแทน แล้วบอกมันว่ายิ้มมาหากูที่ห้องหน่อยดิ
**จขกทซิงนะคะยังไม่เคยค่ะโสดซิงจิงกาเบวได้แต่แร้ดแท่ดแถไปไม่คิดค่ะว่าจะมาเสียตอนเมา
มัน : มีไรว้ะเมริง
จขกท : ใช่ใช่ป้ะวะเมื่อคืน
มัน : อือ
จขกท : ไอ้เหรรรรรรรรรรรรรรี้ยยกูววเพื่อนเมริงนะเว่ย
มัน : ก็เมิงอ่อยผญกับผชอยู่ด้วยกันเอาไรวะ สมสาธิหรอ
จขกท : สมาธิพร่อออออออออออออออออองงงงงงงงงงส์แล้วเป็นไงแฟนยิ้มก็เพื่อนในห้อง
มัน : ก็เฉยๆดิวะไม่มีใครรู้
จขกท : เออออดีดีดี ยิ้มคิดดีกูววส์ยอม
มัน : มันก็ต้องเป็นงี้ปะ
จขกท : ละเป็นไงละ
มัน :ก็เออยิ้มซิงไงกูวเปิด ก้อจบ
จขกท : ยิ้มยิ้มงงละยิ้มใส่ถุงปะ
มัน : ใส่
จขกท : เออออออไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาไห้กูววส์ด้วยยยยยยย
มัน : เออๆเดี๋ยวไปซื้อไห้ รู้กันแค่นี้นะ
จขกท : อืออผ่านเลยไป
มัน : มันต้องงี้อยู่แล้วเว่ยเม ริงได้ก รูว ก รูวได้เยิ้มถือว่าหายกันเมาทั้งคู่
#นั่นละฮะท่านผู้ชม เรื่องนี้สอนไห้รู้ว่าไม่ต้องไปเสม็ดก็เสร็จได้ เราอยากเตือนโดยเฉพาะสาวๆเลยค่ะว่าถ้าจะไปเมาควรจะหาเพื่อนผู้หญิงที่จะไปด้วยกัน
แล้วกินแต่พอดีเมาแต่พองามค่ะ อะไรไม่ไหวไห้สติไหวไว้ก่อน ทุกอย่างเราต้องคุมตัวเองได้ค่ะไม่ใช่ปล่อยไห้เมาอย่างจขกท
ปล.จขกทกับเพื่อนคนนั้นยังเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมนะคะ สนิทกันด้วยแล้วสุดท้ายเพื่อนทั้งห้องรู้ค่ะแล้วไม่มีการดราม่ากันเลยค่ะ
อะไรที่เสียไปแล้วมันเอากลับมาไม่ได้เสียแล้วเสียเลยอย่าไปจมปลักค่ะ สะบัดบ๊อบสวยๆต่อไปค่ะเชิ่ด
แต่ก็แอบเสียดายนะแต่ก็แหละ บทเรียน <3
#ขอบคุณที่อ่านค่ะผิดตรงไหน พิมอ่านยาก เข้าใจยากโดดไปโดดมาก็ขอโทษด้วยนะคะกระทู้แรกจริงๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่