หาจักรยานไปปั่นกับภรรยา TINT เหมาะสมหรือเปล่าครับ

กระทู้สนทนา
ผมซื้อจักยาน Bianchi kuma ให้กับแฟนเพื่อให้ไปออกกำลังกายลดน้ำหนัก แต่เธออยากให้ผมไปปั่นเป็นเพื่อน แต่ซื้อ bianchi ก็หมดไปเยอะแล้ว ผมเองก็ไม่มีเวลาไปปั่นกับเธอบ่อยๆ
พอมาเห็นจักรยาน TINT ของคนไทยสีสันถูกใจมากราคาก็สบายกระเป๋า จะเอาไปปั่นกับแฟนมันจะโอเคมั้ยครับ ความทนทานมันพอไหวมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่