ใครเป็นไทรอยด์แล้วรักษาประกันสังคมบ้างคะ?

ตอนนี้เป็นไทรอยด์เป็นพิษค่ะ ตอนนี้เรารักษาที่รพ.เอกชนแห่งหนึ่งซึ่งก็ดูแลดีมากค่ะ จ่ายเองทุกเดือน แต่บริษัทมีประกันสังคมเลยคิดว่าถ้าย้ายไปรักษาประกันสังคมก็จะเซฟค่าใช้จ่ายมากขึ้น แต่ก็กลัวจะไม่ดี จะเลี้ยงไข้หรือเปล่า ซึ่งก็กังวลใจหลายเรื่อง
อยากจะทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ ใครเคยเป็นโรคนี้แล้วรักษาประกันสังคมขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

pompom
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่