เป็นคนกินแล้วชอบไปล้วงคออ้วกออก เพราะกลัวอ้วน ทำแบบนี้มา 3 ปีแล้ว จะเป็นอันตรายไหมคะ

ล้วงคออ้วกออก วันละ 2-3 รอบ ทุกวัน ทำมา 3 ปีแล้ว จะส่งผลอันตรายหนักๆไหมคะ

ตอนนี้พยายามเลิกอยู่ค่ะ พยายามทานให้พออิ่ม ทานเบาๆ แล้วไม่พยายามไปอ้วกออก กำลังจะค่อยๆเลิกค่ะ เพราะยังติดใจ อาหารของชอบอยู่มาก ต้องหักห้ามใจ ฝึกฝนอีกสักพักเลยค่ะ เริ่มกลัวเหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่