เพื่อนสนิทชอบกัน เหมือนเราเป็นกขค.

กระทู้คำถาม
เรามีเพื่อนสนิทอยู่2คนค่ะ คือ AกับB(นามสมมุติ) Bเป็นเพื่อนที่เข้ากลุ่มสนิทกับเราคนสุดท้ายค่ะ และดูเหมือนเขาจะทำตัวสนิทกับAมากค่ะ แล้วมีวันนึงที่เรารู้มาจากเพื่อนอีกกลุ่มว่า AกับB ชอบกัน ตอนนั้นรู้สึกช๊อคมากๆเลยค่ะ เราอยากเล่นกับเพื่อน2คนนี้นะ แต่เขาชอบกันนี่เนอะ เหมือนเราเป็น กขค.ในกลุ่มไปเลยค่ะร้องไห้

ควรออกห่างหรือยังไงดี ใครมีคำแนะนำดีๆก็บอกกันได้นะคะT-T
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่