เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เพื่อนสนิทชอบกัน เหมือนเราเป็นกขค.

เรามีเพื่อนสนิทอยู่2คนค่ะ คือ AกับB(นามสมมุติ) Bเป็นเพื่อนที่เข้ากลุ่มสนิทกับเราคนสุดท้ายค่ะ และดูเหมือนเขาจะทำตัวสนิทกับAมากค่ะ แล้วมีวันนึงที่เรารู้มาจากเพื่อนอีกกลุ่มว่า AกับB ชอบกัน ตอนนั้นรู้สึกช๊อคมากๆเลยค่ะ เราอยากเล่นกับเพื่อน2คนนี้นะ แต่เขาชอบกันนี่เนอะ เหมือนเราเป็น กขค.ในกลุ่มไปเลยค่ะร้องไห้

ควรออกห่างหรือยังไงดี ใครมีคำแนะนำดีๆก็บอกกันได้นะคะT-T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่