ธัญญา ชี้แจงผ่าน ig เหตุผลที่ น้ำฝน กุลณัฐ ไม่เชิญเพื่อนไปงานแต่งงาน !!! เชื่อว่าทุกคนที่ได้อ่าน ต้องน้ำตาซึมกันบ้างหล่ะ

เราน้ำตาซึมเลย สู้ๆนะคะ คุณน้ำฝน ติดตามผลงานคุณมาตั้งแต่ เมียจำเป็น กับพี่บี๋ นานมากๆแล้ว ชอบมากค่ะ ติดมากด้วย คุณเป็นคนมีฝีมือ  ที่สำคัญ คนกตัญญู ต่อบิดา มารดา  ไม่มีวันตกยากแน่นอน เป็นกำลังใจให้ ค่ะ

by

คุณHERMES บินลัดฟ้าดูFRONT ROW    

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่