อวัยวะเพศตรงแคมเรามันเยินๆออกมาแก้ยังไงดี

กระทู้คำถาม
เราเครียดแล้วก็อายอะค่ะคือถ้าในอนาคตแต่งงานแล้วมีอะไรกับแฟนกลัวแฟนจะเข้าใจผิดว่าไปมีอะไรกับคนอื่นหรือเปล่าคือมันมีช่วงนึงที่เราคันอวัยวะเพศ พอคันก็เลยเกาๆตรงบริเวณแคมอะค่ะ พอยิ่งเกามันก็ยิ่งคัน เป็นแบบนี้บ่อยค่ะเมื่อ 2ปีก่อนอะค่ะ ตอนนี้เป็นปกติไม่คันไม่อะไรแล้ว แต่ตรงแคมเราข้างนึงมันเยินออกมา
อยากถามว่ามันแก้ได้มั้ย แบบว่าศัลยกรรมตรงนั้นให้มันสวยเหมือนเดิมได้ป่ะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่