รายละเอียดผ่อนซื้อiphone6ศูนย์ต่างๆ

กระทู้คำถาม
คือว่าiphone6และiphone6plusการผ่อนของแต่ละค่ายเป็นยังไงกันบ้างไม่เอาโปรเอาiphone4/sไปแลกนะครับเพราะไม่มีคำถามครับ
1.ตอนนี้โปรของค่ายต่างๆมีอะไรบ้าง
2.ต้องจ่ายงวดแรกเท่าไหร่
3.จะดีไหมที่จะซื้อแบบเงินผ่อน
4.ต้องติดสัญญาอะไรบ้าง
5.รายเดือนเดือนละเท่าไหร่
6.ต้องผ่อนกี่เดือน
7.โปรของแต่ละค่ายที่มากับเครื่องรายละเอียดมีอะไรบ้าง
8.ที่ผ่อนรายเดือนนี่เงินnetๆไหมหรือจะไหลแบบไม่มีใครรู้ครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview