เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แบบนี้ถือว่าผอม หรือยังครับ มีรุป

ความพยายามของผม ลดความอ้วน แต่เดิน หนัก 53 ตั้งเป้าหมาย 48  ตอนนี้ก็บรรลุแล้ว เหลือแค่คงรักษาสภาพไว้ อยากรู้ว่า ตอนนี้ หุ่นพอดีหรือยังครับ หรือผอมแล้ว  สูง 160 ครับ

แต่ผมยังรู้สึกว่าไขมันที่เอวยังมีอยู่ ที่แก้มยังใหญ่อยู่ อยากลดไขมัน ไม่อยากลดน้ำหนักแล้วครับ แต่ก็ไม่อยากเพิ่มน้ำหนักครับ

ปล ผมควบคุมอาหาร และออกกำลังกายโดยการวิ่งวันละ 40 นาที ครับ ลืมบอกเผื่อมีใครเข้ามาบอกว่า ลดแบบผิดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่