ส่วนใหญ่สาวๆชอบเลือกเครื่องสำอางเองหรือให้BAช่วยแนะนำคะ??

ส่วนใหญ่สาวๆชอบเลือกเครื่องสำอางเองหรือให้BAช่วยแนะนำคะ??

โดยส่วนตัวเราชอบไปซื้อเครื่องสำอางแบบไม่ต้องมีBAยืนอยู่ด้านหน้าของแบรนด์นั้นๆน่ะค่ะ
เช่น เวลาเราไปeveandboy พนักงานชอบทำหน้าทำตาบ้าง มองบ้าง นินบ้าง ถอนให้ใจบ้าง
เราจึงชอบไปตาม  Watson boots มากกว่า เพราะไม่มี BA มากวนใจ
เจอเยอะมาก พอจะหยิบมาลองเทสดู ก็พุ่งตัวเข้ามาเด๋วลองให้ค่ะๆ ๆๆๆ มันทำให้เปอร์เซ็นที่เราไม่อยากซื้อเพิ่มเป็น100%
โดยส่วนตัวเราไม่ต้องการคำแนะนำ  คือในใจเรารู้อยู่แล้วว่าต้องการอะไร ไม่ต้องการอะไร

เลยอยากจะถามสาวๆ ว่าส่วนใหญ่ชอบเลือกเครื่องสำอางเองหรือให้BAช่วยแนะนำมากกว่ากัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่