ก่อนจะปักใจเชื่อว่ากลุ่ม isis เป็นคนไม่ดีอยากให้ดูคลิปนี้ก่อน แล้วมาวิเคราะห์กันว่าสาเหตุมันเกิดจากใครและอะไร

ตอนแรกที่รู้เรื่องก็คิดเหมือนกันว่าทำเกินไป แต่พอดูรายการนี้กลับต้องมานั่งคิดกันใหม่ ว่าเป็นเพราะใครเค้าถึงต้องลุกขึ้นมา
ทำแบบนั้นกัน มีเหตุมีผลดีครับ ชอบการวิเคราะห์ของอาจารย์ทั้ง 2 ท่านและพิธีกรรายการครับ จับประเด็นสรุปประเด็นได้เยี่ยมทีเดียว
สำหรับคุณจอมขวัญชอบครับ ดูมาหลายเรื่องล่ะ ชอบการสรุปประเด็นและจับประเด็นของรายการนี้มากครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่