เฟรม Merida scultura 903 มันสู้ Spec Allez C2 ไม่ได้ยังไงเหรอครับ

กระทู้คำถาม
สงสัยเฉยๆนะครับ  รูปทรงผมดูในรูป แยกกันไม่ออกเลย 555
รูปทรงคล้ายกันมาก  เห็นว่าเทคโนโลยีใกล้กัน
แถม merida ได้ ตะเกียบคาร์บอน  เฟรมอลู หลังอานคาร์บอนอีก
ชอบ Spec ที่ logo สวยนี่แหล่ะครับ  แต่เริ่มต้นขี่ไม่อยากอัพเยอะตั้งแต่แรกจนละเลยพื้นฐาน  เลยจัด Merida 903 มาก่อน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่