เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เฟรม Merida scultura 903 มันสู้ Spec Allez C2 ไม่ได้ยังไงเหรอครับ

กระทู้คำถาม
สงสัยเฉยๆนะครับ  รูปทรงผมดูในรูป แยกกันไม่ออกเลย 555
รูปทรงคล้ายกันมาก  เห็นว่าเทคโนโลยีใกล้กัน
แถม merida ได้ ตะเกียบคาร์บอน  เฟรมอลู หลังอานคาร์บอนอีก
ชอบ Spec ที่ logo สวยนี่แหล่ะครับ  แต่เริ่มต้นขี่ไม่อยากอัพเยอะตั้งแต่แรกจนละเลยพื้นฐาน  เลยจัด Merida 903 มาก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่