ขอทราบวิธีแจ้งการโอนเงินเข้าพอร์ตหุ้นของ Tisco หน่อยครับ

พอดีเพิ่งได้พอร์ตหุ้นอะครับ ทราบวิธีโอนเงินแล้ว แต่มีข้อสงสัยวิธีแจ้งการโอนเงิน
ขอถามว่า 1.ช่องที่ให้กรอก "ฝากผ่านสาขา (From Branch)" เราต้องกรอกสาขาธนาคารที่เราไปเปิดบัญชีมาหรือของธนาคารที่โอนไปครับ
             2.โอนเงินเข้า Tisco ขั้นต่ำคือ 10000 บาทใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สาขาที่ไปโอนครับ
สมมติผมไปโอนที่สาขาสยาม เข้าบัญชี บล ก็ใส่สาขาสยาม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่