น้ำมันรำข้าว ยี่ห้อไหนดีค่ะ จะซื้อให้คุณแม่ทานบำรุงร่างกายค่ะ

น้ำมันรำข้าว ยี่ห้อไหนดีค่ะ จะซื้อให้คุณแม่ทานบำรุงร่างกาย

คุณแม่เป็นความดันสูงค่ะ เวียนศีรษะ บ้านหมุนอยู่บ่อยครั้ง

เห็นคนบอกว่า น้ำมันรำข้าว ช่วยได้ไม่รุจิงไหม

แต่ไม่รู้ว่าจะซื้อยี่ห้ออะไรดี แนะนำหน่อยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
ดีนะแนะนำให้กินต่อเนื่อง ที่บ้านกินแบบสกัดเย็นของยี่ห้อ กอมฟลีนา ค่ะ ช่วงเรียนอยู่เป็นภูมิแพ้ขั้นหนักเลย น้ำมูกไหลตลอดเวลา อากาศเปลี่ยนหรือไปต่างสถานที่หน่อย อาการจะมาแล้ว ซับกระดาษทิชชู่จนเสียบุคลิก โดนแม่บังคับให้กินมา แรกๆกินไปไม่ได้คิดอะไร มาเริ่มเห็นผลช่วงเดือนที่ 2 คือ น้ำมูกลดลง ไม่ค่อยแน่นจมูก นอนหลับง่ายขึ้น ก็เลบกินต่อมาเรื่อยๆ หลังๆแทบไม่เป็นแล้ว แต่ก็ยังกินอยู่นะ เน้นบำรุงร่างกาย

ส่วนของแม่ที่กินเพราะแกอายุมากแล้ว เป็นความดัน ไขมัน และก็เบาหวาน คือมาครบเลย มีคุมอาหารและก็กินน้ำมันรำข้าวนี่ละควบคู่ อาการคล้ายๆกับที่เจ้าของกระทู้บอกนี่แหละ หลังแกกินมาตลอดหลายปีแล้ว ตอนพาไปตรวจที่โรงพยาบาล ค่าน้ำตาลกับไขมันอยู่ในเกณฑ์ดีมาตลอดเลย
ความคิดเห็นที่ 14
แบบนี้ค่ะ ให้คุณแม่ทานเหมือนกัน คุณแม่ชอบมากค่ะ ถูกใจมากๆ เลย มีสรรพคุณช่วยบำรุงร่างกายหลายอย่างมากค่ะ ทั้งสายตา สมอง แถมยังช่วยเรื่องการนอนด้วยนะคะ ผู้ใหญ่พออายุเริ่มเยอะ มักมีปัญหาเรื่องการนอนค่ะ พอทานแล้วคุณแม่บอกนอนหลับสนิทมากกว่าเดิมค่ะ https://shopeeapp.link/aWiIrJ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่