ลบเขาออกจากเฟสดีไหม ในกรณีนี้ครับ

คุยกันเป็นปีแล้ว แต่ไม่มีสถานะอะไรเลย ทุกครั้งเราจะเป็นคนทักเฟสไปก่อนเสมอ เราไม่ทัก เขาก็ไม่ทัก เคยถามเขาบอกว่า ถ้าเราไม่ทักเขา เขาจะคิดว่าเราไม่อยากคุยกับเขา. ..เขาก็จะไม่กล้าทัก ต้องรอเราทักก่อนเสมอ คือทุกวันนี้เราเหนื่อย. ระยะเวลาหนึ่งปีที่คุยกันมา เราพยายามทำทุกอย่างเพื่อไม่ให้เหินห่าง
เหมือนวิ่งตามเขา ทักเฟสไป บอกเขาโทรหา  เขาโทรบ้างไม่โทรบ้าง เบื่อที่เงียบใส่เราตลอด คือช่วงนี้ผมลองใจเขา โดยที่ออนเฟสเจอกัน ผมไม่ทักเขาเลยจะอาทิตย์นึงแล้ว ผมอยู่เฉยๆ ไม่ทัก เล่นเฟสน้อยลง ...เขาก็ไม่ทักผมเช่นกัน ผมพยายามทำใจครับ แต่มันยากเหลือเกิน เห็นเขาออนก็อยากคุยด้วย อีกใจก็จะพยายามเดินออกมาจากเขาให้ได้ ...เอาไงดีครับ !! อยากลบเฟสเขานะ จะได้ทำใจได้เร็วๆ แต่ก็เกรงใจเขา หรือจะปล่อยไปแบบนี้ ใครเคยมีกรณีแบบนี้ แนะนำผมหน่อยครับ กลุ้มใจครับ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่