ต้องน้ำหนักเท่าไร ถึงจะพอดีกับสาวๆ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป เรามีเรื่องจะมาถามค่ะ
เราสูง 155 หนัก 41-48 กิโลแล้วแต่ช่วงการกิน
ส่วนใหญ่จะหนัก 45 ในความคิดของเราคืออ้วนไป
แต่ถามเพื่อนเพื่อนบอกว่าเราผอม จะไปออกกำลังกายกับเพื่อนๆก็ไม่ให้ไปด้วยค่ะ บอกจะลดทำไมผอมจะตายอยู่แล้ว

เลยสงสัยค่ะ ผู้หญิงเอาอะไรมาตัดสินค่ะ ว่าเราอ้วนหรือเราผอม
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่