คืนปล่อยผีที่โตเกียว มาดูบรรดาผีญี่ปุ่นที่ออกอาละวาดกัน ว่าจะน่ากัวววว หรือ น่าร้ากกกกกก

สวัสดีค่ะ เรามีโอกาสได้ไปเก็บบรรยกาศฮัลโลวีนคืนนี้ ที่สองสถานีคือ ฮาราจูกุ กับ ชิบุย่า ซึ่งผีออกอาละวาดกันครึกครื้นและจัดเต็มมาก โดยเฉพาะหน้าสถานีชิบูย่าแทบไม่มีที่ยืนกันเลยทีเดียว เลยเอาภาพบรรดาผีญี่ปุ่นมาแบ่งปัน ใครมีภาพผีไทยออกอาละวาดเอามาประชันกันได้นะคะ

ใครจิตไม่แข็งพออย่าดูคนเดียวค่ะ บอกเลย!!!

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่