เกิดเป็นดาราห้าม Aow-Gun เหรอครับ ?

กระทู้คำถาม
สงสัยมากๆ เกิดเป็นดารานี่มันต้องห้ามมีอะไรกันเลยเหรอครับ พอมีข่าวดาราพากันไปเที่ยว พาเข้าห้อง คือทุกคนก็รู้แหละว่าทำไรบ้าง คนเหมือนกัน อยาก Aow-Gun ทั้งนั้นแหละ แต่คำตอบที่ได้คือ " ไปกันเป็นกลุ่ม " " ไม่มีอะไร " " เป็นพี่น้องกัน " " แค่ไปส่ง " " ไปกันเยอะแยะ ไม่ได้ไปสองต่อสอง "

คือ.........ผมก็ไม่ใช่เด็กๆแล้ว รู้น่าาาาาา จะมีดาราคนไหนกล้าพอจะออกมาพูดไหมครับว่า " ใช่ครับ เมื่อคืนสองยก ฟินเฟยยย "

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
มันเป็นศัพท์เฉพาะครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview