เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เจอแงซายแล้วครับ

กระทู้สนทนา
อ่านเพชรพระอุมามาหลายรอบ
เจอดาราไทยคนนี้ใกล้เคียงเลยครับ ไม่ค่อยได้ดูทีวีเพิ่งเห็นเพื่อนไปกดไลค์ภาพไว้
พอจะเป็นได้ขาดแต่ตรงผมหยักโศก

ท่านี้ถ้าถือปืนลูกซองแล้วยืนอยู่บนเกวียนนะใช้เลย นึกถึงตอนแรกที่ออกจากหนองน้ำแห้ง (ไพรมหากาฬ เล่ม 1)
ทุกคนหัวขวับไปทางเบื้องหลัง ก็เห็นแงซายยืนตระหง่านอยู่บนเกวียนคณะนายจ้าง ในมือถือลูกซองแฝดของไชยยันต์

credit :fb เด่นคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่