ความสนุกของ NASCAR อยู่ตรงไหนครับ คนนิยมเหรอครับ

พอดีนั่งดู Nascar อยู่ครับ เป็นอะไรที่ดูว่าน่าเบื่อสุดๆ วิ่งวนๆๆๆๆๆ อยู่ในสนามวงรี แถมวนซ้ายอย่างเดียว

คือเข้าใจว่าวิ่งกันเร็ว แต่ทุกคันเร็วกันหมด มันก็ดูเฉยๆ

ไม่ได้มีการชิงไหวชิงพริบของนักแข่ง

ถ้าเทียบกับรายการโปรดอย่าง MotoGP หรือ WSBK นี่ความลุ้นคนละเรื่องกันเลย

ปรึกษาหน่อยครับ Nascar นี่ดูยังไงให้สนุก

F1 ยังพอมีการชิงไหวชิงพริบบ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่