คุณคิดยังไงกับรายการ "ดันดารา" วันอาทิตย์...

สำหรับผม ผมไม่ชอบรูปแบบรายการเลยครับ แบบเก่าวันอังคาร
ยังพอดูฆ่าเวลาไปได้ แต่มาเปิดตัวรูปแบบใหม่วันอาทิตย์แบบนี้
ผมขอเปลี่ยนช่องดีกว่า..
คห. ส่วนตัวผม ผมว่าคุณวิทวัสไม่ค่อยกล้าลงทุนรุปแบบรายการ
แบบคุณปัญญา ช่อง Work Point จากเมื่อก่อนที่ รายการตีสิบ
มีคู่แข่งอย่าง รายการชิงร้อยชิงล้าน ตอนนั้นสองรายการนั้นสู่สี
กันมากๆเรื่องเรตติ้ง แต่ตอนนี้คุณปัญญาก็มี ช่อง Work Point
เป็นของตัวเอง มีรายการสนุกๆมากมาย.. รายการตีสิบเลย (อาจจะ)
อัพเกรดรายการตัวเองดูบ้าง (ผลก็ออกมาเป็นอย่างที่เห็น) ^_^!
ยังมีอีกรายการนึงชื่อ แฟมมาลี่แก๊ง รายการนี้ขอบอกว่าพอๆกับ
ดันดาราเลยครับ ที่ผมออกมาวิจารย์แบบนี้ไม่ใช่ว่าผมจะอวยทาง
Work Point น่ะครับ แต่เสียดายรายการที่เคยดีมากๆรายการนึง
ผมก็เป็นแฟนรายการตีสิบแบบเก่า ดูมาตั้งแต่เด็กๆ แต่ไม่รู้ว่าทาง
ผู้จัดรายการคิดอะไรอยู่ ตอนนี้ถ้าพูดถึงรายการที่จะทำให้ตัวเอง
แจ้งเกิดในวงการได้ก็มีหลายรายการที่แข่งขันกันมากมาย เช่น..
The Voice Thailand , The Star , The Winner is เป็นต้น ถ้า
ผมเป็นคนชอบร้องเพลงจริงๆ สู่ผมไปแข่งรายการที่มีเงินรางวัล
สูงๆแบบที่กล่าวมา ไม่ดีกว่าหรอครับ
(ไม่รู้มีเพื่อนๆคนไหนคิดแบบผมมั้งครับ)

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่