ปรึกษาเรื่องเลือก Size เสือหมอบครับ

กระทู้คำถาม
ความสูงผม 171cm ส่วนระยะขา Inseam 73.5cm ผมดูพวกตารางเลือกขนาดจักรยานและเข้าโปรแกรมออนไลน์ ปรากฏว่าส่วนสูง 171 จะมีความยาวช่วงขาเริ่มต้นที่ 78cm ซึ่งเหมาะกับ Size จักรยาน 52 แต่หากดูจากส่วนช่วงขา 74cm ไซด์จักรยานเหมาะกับ 50

คราวนี้ยี่ห้อที่ผมดูมันจะมีให้เลือกเป็นเลขคี่คือมีไซด์ 49 และ 51 เลยสับสนครับว่าจะเอาขนาดหมอบขนาดไหนดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่