ลู่เดินกึ่ง Step (Elliptical) เบาะนั่งมันสำคัญมากมั้ยครับ ถ้าไม่มีถูกว่าเยอะ (มีภาพประกอบ)

กระทู้คำถาม
ไหนๆก็จะมีทาวน์เฮาส์ + ขี้เกียจรอคิวใช้เครื่องที่ฟิตเนส เลยอยากจะซื้อมาประจำการไว้ที่บ้าน ที่นี่ตัวที่ผมเล่นที่ฟิตเนสมันจะมีเบาะนั่งด้วย
แต่พอมาดูในเว็บ มีแบบรุ่นไม่มีเบาะด้วย แถมถูกกว่าเป็นพันแหน่ะ เลยสงสัยว่า ถ้าซื้อมาใช้เองไม่เอาแบบมีเบาะจะได้มั้ยครับผม มันมีผลต่างกันยังไงมั้ย

ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่