:::สระผมทุกวัน จะเกิดผลเสียอะไรมั้ยครับ :::

ตอนนี้ผมสระผมทุกวัน วันละ2ครั้ง เช้า-อาบน้ำนอนตอนกลางคืน (เพิ่งเริ่มได้ประมาณ2วัน ปกติสระเฉพาะตอนอาบน้ำก่อนนอน เพระาจะนอนสบายหัว)

แล้วเหมือนเคยได้ยินว่าถ้าสระทุกวันมันจะทำให้ผมแห้ง แล้วก็อย่างอื่นอีกจำไม่ได้แล้ว เคยอ่านในพันทิปเมื่อนานมากแล้ว แหะๆ

ผมเลยอยากทราบน่ะครับว่าเราสระทุกวันจะเกิดผลเสียอะไรมั้ยครับ ผมจะแห้งจริงๆรึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่