หน้าแรก
คอมมูนิตี้
ห้อง
แท็ก
คลับ
ห้อง
แก้ไขปักหมุด
ดูทั้งหมด
เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง
ลองใหม่
แท็ก
แก้ไขปักหมุด
ดูเพิ่มเติม
เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง
ลองใหม่
{room_name}
{name}
{description}
กิจกรรม
แลกพอยต์
อื่นๆ
ตั้งกระทู้
เข้าสู่ระบบ / สมัครสมาชิก
เว็บไซต์ในเครือ
Bloggang
Pantown
PantipMarket
Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
เกี่ยวกับเรา
กฎ กติกา และมารยาท
คำแนะนำการโพสต์แสดงความเห็น
นโยบายเกี่ยวกับข้อมูลส่วนบุคคล
สิทธิ์การใช้งานของสมาชิก
ติดต่อทีมงาน Pantip
ติดต่อลงโฆษณา
ร่วมงานกับ Pantip
Download App Pantip
Pantip Certified Developer
ทำบราวนี่ขายค่ะอยากทราบว่าควรขายราคาเท่าไหร่(มีรูป)
กระทู้คำถาม
เบเกอรี่
เราใส่เป็นกล่องละ 4 ชิ้นค่ะ มี 3 แบบ อยากทราบว่าจะขายกล่องละเท่าไหร่ดี เราขายเองค่ะ ไม่ได้ฝากร้านขาย ขายตามตลาดนัด
▼
กำลังโหลดข้อมูล...
▼
แสดงความคิดเห็น
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
สามี ภรรยา อาศัย2คนไม่คิดมีลูกสร้างบ้านพื้นที่ใช้สอยระหว่างนี้ 250-350 ตรมเอาเท่าไหร่ดี
อยากขอคำแนะนำ
สมาชิกหมายเลข 8955396
ตามหาขนมปังมีไส้ ที่ขาย 2 ชิ้น 25 บาท
เราไปซื้อขนมปัง แบบมีไส้มา นุ่มและนิ่มมาก 2 ชิ้น 25 บาท ขายตามตลาดนัด มีหลายไส้ ขายแบบหยิบจากกล่องสแตนเลสที่ใส่ขนมปัง ^^ สนใจอยากรับไปเป็นรายได้เสริมบ้าง ค่ะ
สมาชิกหมายเลข 2942026
ข้าวยำหมูยอ + กะเพราไก่ 🥗🐷🍗
อรุณสวัสดิ์ค่ะวันนี้แวะตลาดเช้าร้านข้าวราดแกงเจ้าประจำเลือก ยำหมูยอ กับ กะเพราไก่ มาทาน ตบท้ายด้วยโอวัลติน กับ คัพเค้กช็อกโกแลต อิ่มมื้อเช้าไปอีกมื้อ ~
แมวสีเทาตุ่น
ขายที่ดิน 3งานเท่าไหร่ดี?
ปกติที่ดิน3งานราคาเท่าไหร่คะ ที่ดินผืนนี้ไม่ได้เยอะมากมาย ผู้ครอบครองเป็นพี่น้องกัน ไม่ได้เป็นแหล่งท่องเที่ยว อยู่ชนบท ที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้าแบ่ง4ส่วน ส่วนที่1ของพ่อ ส่วนที่2ของอา ส่วนที่3ของน้า
สมาชิกหมายเลข 8477565
โครงการคนละคู่ จ่าย0บาท จิบชายามบ่ายกับ ท็อฟฟี่เค้ก (ชลบุรี) กันครับ
วันก่อน ซ้อบอกว่า น้องที่ทำงานไปเที่ยวท้ะเลแสนหวาน แล้วเค้าซื้อท็อฟฟี่เค้กมาฝาก ส่งรูปมาให้ดู บอกกินไปแล้ว1ชิ้น ผมกลับบ้าน บอกว่าจัดให้1ชิ้นไปกินที่ทำงาน ผมบอกไม่ได้ๆ คนละคู่นะ โครงการคนละคู
double two
จะขายบราวนี่ขนาดชิ้น5*5cmเท่าไหร่ดี
พอดีอยากจะขายบราวนี่ค่ะแต่ไม่รู้จะขายราคาเท่าไหรดี เพราะรับต่อมาอีกที รับบราวนี่มา750฿ ซื้อกล่องใส่บราวนี่250฿ รวมต้นทุน1000฿ ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จะเอามาวางขายหน้าร้านและในไอจี,เฟสค่ะ จะขายกล่องล
สมาชิกหมายเลข 3321400
บราวนีที่ลูกร้องขอ จัดให้ด่วนๆเลยนะแม่
เมื่อหนุ่มน้อยกลับถึงบ้าน เอ่ยกับแม่ว่า อยากกินบราวนีจัง แม่ฟังแล้วหดหู่หัวใจ ก็แม่จะนั่งดูหนังซีรีย์ที่แม่ติดหนึบ ทำไมลูกต้องมาอยากกินตอนนี้ 55 มองนาฬิกา บ่าย 4 โมงกว่า ถอนหายใจเฮือกนึง แล้วก็ลุกไปเ
Babycham
สลัดไข่ต้ม 🍀🥚🍎
อรุณสวัสดิ์ค่ะเช้านี้ท้องฟ้ามืดครึ้มฝนตกหน่อยๆด้วยนะ ☔🌧️ แวะตลาดเช้าได้ สลัดไข่ต้ม มาทานค่ะกล่องละ 35 บ. ตบท้ายด้วยเนียวซังยาซึ(เหนียวสังขยา) 10 บ. อิ่มมื้อเช้าไปอีกมื้อ ~
แมวสีเทาตุ่น
ถามผู้สันทัดเรื่องเบเกอรี่ค่ะ ว่าบราวนี่ของเอมี่ กลิ่นปทุม กับของ victory งามวงศ์วาน ต่างกันยังไงคะ
ติดตาม ig คุณเอมี่กลิ่นปทุมมานานเลยอยากลองชิมบราวนี่สุดเรื่องชื่อ จึงจัดมา 1 ชิ้นจากงานที่เมืองทองในราคา ชิ้นละ 60 บาท แบ่งทานกะแม่คนละครึ่ง แม่บอกอร่อยค่ะ แต่โดยส่วนตัวเองและแม่ไม่ค่อยชอบขนม ชีวิตนี้
Simplest happiness
ถ้าจะเอาขนมหรือเค้กไปฝากขายตามร้านกาแฟ ต้องเริ่มต้นทำยังไงและแบ่งเปอร์เซ็นยอดขายกันเท่าไหร่ ใครรู้แนะนำหน่อยคะ
อยากทำขนม เค้ก คุกกี้ ไปฝากขายตามร้านกาแฟ ร้านนม ค่ะ อยากจะรู้ว่าจะเริ่มยังไงดี ไปคุยยังไงดีและแบ่งเงินให้ร้านเขาเท่าไหร่ดี ตามมารฐานทั่วไปเขาทำกัน. ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยคะ
สมาชิกหมายเลข 1136383
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
เบเกอรี่
บนสุด
ล่างสุด
อ่านเฉพาะข้อความเจ้าของกระทู้
หน้า:
หน้า
จาก
แชร์ :
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน
อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่
ยอมรับ
ทำบราวนี่ขายค่ะอยากทราบว่าควรขายราคาเท่าไหร่(มีรูป)