หาชุดแต่งงาน มีงบ 5,000 บาท มีที่ไหนแนะนำกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
พอดีอยากได้ชุดแต่งงาน ราคาถูกๆคะ เพราะเอามาใส่แต่งงานที่ฝรั่งเศสคะ มีใครพอมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อยคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ที่ water gate ถนนราชเทวี ใกล้ ประตูน้ำเซ็นเตอร์เก่า มีชุดแต่งงาน 1,200 อัพขึ้นไปค่ะ ปลีกและส่ง ของใหม่ มีหลายแบบ ลองแวะมาดูได้ค่ะ มีเวดดิ้งสตูดิโอมาเหมาไปเยอะ มีส่งไปเวดดิ้งสตูที่ฝรั่งเศสด้วยค่ะ

รูปนี้ถ่ายไว้ลงเฟสบุ๊ดเอง
ไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไรแค่ผ่านไปเห็นมาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่