คือสงสัยมานานแล้ว ทำไมคุณจอย ริลณี ชอบได้รับบทที่ตัดผมไม่เท่ากันครับ

แบบหลายๆเรื่องเลยอ่ะ นึกออกป่ะทรงผมแบบ ขั้นบันไดอ่ะครับ ผมไม่เท่ากัน สั้นบ้างยาวบ้าง ดูโบราญมากกกกกกก  ยั่งกะแข่งประกวดช่างผมโลกปี 1987 ไรงี้อ่ะ

คือเรื่องใหนพี่จอยได้รับบทตัวร้ายนะ เตรียมตัวดูทรงผมปวดตับ สั้นข้างยาวข้างได้เลยอ่ะ ทำไมครับ

หน้าจะเบี้ยวตามผมล่ะเนี่ย

ผมจะห้อยข้างสั้นข้างแข่งกับปากล่ะเนี่ย

เห็นช่วงนั้นคนบอกทรงผมของพี่จอยคือ ทรงบ๊อบเท ผมว่าไม่ใช่นะ อันนี้ตัดผิดชัดๆเนี่ย มันบ๊อบเททิ้งล่ะ

ไอ้เส้นๆยาวๆยั่งกะหางหนูสองเส้นนั่นคืออะไร

พี่จอยโดนทำร้ายมาตลอด ตั้งแต่ถ่ายแบบคุ่พี่หนุ่มศรรามสมัยก่อนแล้ว อ่ะ

.....
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่