อยากไห้ความสูงคงที่อยากหยุดสูงทำไง?

ตามหัวข้อเลยคะคือว่าทำไงให้ความสูงคงที่ไม่เพิ่มขึ้น
หรือไม่ก็ทำให้หยุดสูง ตอนนี่อายุ14จะ15สูง172
ข้อวิธีที่ใชิได้จริงนะคะแล้วก็ไม่ขอคอมเม้น
แบบโลกสวย ไห้คิดว่าสูงดีแล้วโน่นนี้นั่น แบ่งมาไห้บ้าง
อย่านะคะไม่เอา คือไม่มาเป็นเราไมืเข้าใจแบบ เขาตรงๆนะ
ถ้าจะเอาแฟนเนี้ยะแล้วแฟนมันเตี้ยกว่าเรา เราสูงแล้วผช
ที่ไหนจะชอบ ผช ส่วนใหญ่ชอบ ผญ ร่างเล็กตัวเตี้ย
หน้าถนุถนอม จริงมะ แล้วแบบเราอยากเตี้ยแต่คงไม่ได้
ได้แต่ทำไห้หยุดสูง เราอยากมีโมเม้นแบบว่ายิบของที่สูงๆไม่ได้แล้วไห้คนตัวสูงๆมาช่วยไรงี้แล้วก็ปิ๊งกันไรงิเข้าใจป่ะ อยากมีโมเม้นแบบว่า ได้แฟนสูงๆเวลาเรากอดเขาหน้าเรา
แล้วทำยังไงไม่ให้โกรทส์ฮอร์โมร์หลั่งอ่ะค่ะแล้วยาที่ทำไห้หยุดสูงนี่ราคากี่บาทหาซื้อได้ที่ไหนแล้วกินอะไรถึงหยุดสูงแบบถาวรเลย อยากหยุดสูงจริงๆนะ
ก็จะอยู่ในระดับอกของเขาพอดี อร๊ากกฟินค่ะ ขอบคุณคะ
ปล.เพื่อนฝากมาตรับขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่