ตอนนี้ผู้หญิงเมกาเขาฮิตนิยมหุ่นแบบนี้กันมากนะ16+(มีรูป)

กระทู้สนทนา
ตอนนี้ที่ต่างประเทศเขานิยมมีหุ่นแบบนี้กันคือมีซิกแพคต้นขาใหญ่ก้นเด้งๆ เขามีประกวดกันด้วยนะคือเมื่อไหร่เมืองไทยจะเลิกค่านิยมแบบต้องผอมๆถึจะสวยได้เท่านั้นความคิดเห็นส่วนตัวของเรานะ คือแบบหุ่นแบบนี้เราว่ามันดูสุขภาพดีกว่าผอมๆก้างๆอะ ปล.เราไม่ได้เหยีดคนผอมนะเห็นมีบางคนแสดงความคิดเห็นว่าเหมือนตั้งเหยีดคนผอม-.-คืออยากให้สาวไทยหันมาสนใจออกกำลังกายใสใจสุขภาพกันมากกว่า
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่