จะไปฝังเข็มที่ รพ.หัวเฉียว ต้องจองคิวหมอก่อนไหมครับ?

มีขั้นตอนเยอะไหมครับ เห็นว่าเป็นโรงพยาบาลรัฐ คนน่าจะเยอะ เลยอยากเตรียมตัวก่อนน่ะครับ พอดีที่พักอยู่ไกล  ใครที่เคยไปรักษาช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากนะครับ ขอใหัสุขภาพแข็งแรงทุกคนนะครับ ยิ้ม

ปล.อยากจะไปฝังเข็มเรื่องเกี่ยวกับไมเกรนน่ะครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
แม่เพื่อนเราก็ไปรักษาอาการปวดหัวที่นี่ค่ะ เนื่องจากคุณหมอเข้าเป็นเวร ดังนั้นก็แอบต้องรอคิวเหมือนกัน เราจะไปรักษาเพื่อนก็แนะนำว่าทำไมไม่ลองไปที่มันเป็นคลินิค เพราะคุณหมอส่วนใหญ่ก็ของหัวเฉียวเหมือนกัน เลยได้ไปชิงหลง คลินิคอยู่แถวม.เกษตร  ใกล้บ้านกว่าเดิม โอเคมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่