มาแชร์วิธีโน้มน้าวคุณแฟนให้ตามใจเรากันเถอะๆ

ขอยกตัวอย่างของเราก่อนเลย เรื่องชวนแฟนไปตัดผม
ไล่ให้ไปตัดยังไงก้ไม่ไป จนต้องใช้ไม้เด็ด
ค้นรูปเจอรูปแฟนกับเพื่อนแฟนถ่ายด้วยกัน
เรา..อ้วนดูดิ อ้วนผมยาวอ้ะหน้าดูหมองๆนะ
แฟน..ไหนไม่เห็นหมองเลย หล่อที่สุดในรูปล่ะ
เรา.. ทุเรศ อ้วนดูดิ รูปนี้พี่กบหล่อเนอะ หน้าแกดูสะอาดสะอ้านมากเลยอ้ะ
แฟน..ไม่เหนหล่อเลย
เรา..หูย ย ย ย ย ยพี่เอ็มตัดผมทรงนี้แล้วดูดีเนอะ ดูสะอาดสะอ้านอ้ะ ดูเด็กด้วย
แฟน..ไหนๆมันจะหล่อสักแค่ไหนกัน
เรา..ดูดิๆ เมื่อก่อนพี่เอ็มอย่างแก่อ้ะ หน้าดำด้วย พอตัดผมล่ะหล่อเลย ย ยย
แฟน..เออ งั้นไปตัดผมกัน เอาทรงไอ้เอ็มนี่แหละ

เพี้ยนไฟลุกเพี้ยนไฟลุกเสร็จโจร   5555 เพี้ยนไฟลุกเพี้ยนไฟลุก

แล้วก็หลังจากตัดมาแล้วต้องชมนะคะ ว่าหล่อยั้งงั้น หน้าเด็กยั่งงี้ เพื่อนๆแฟนไม่ได้ครึ่งเลย
ไม่งั้นแฟนจะนอย พอเราบอกตัดผมแล้วจะหล่อพี่แกเอาใหญ่
ทั้งตัดผม ทั้งโกนหนวด แล้วยังซื้อสกินแคร์เพิ่มวิตามินเพิ่มอ้ะ
แฟนบอกต้องเอาให้ครบเดี๋ยวสู้เพื่อนไม่ได้ 5555

แล้วของเพื่อนๆมีวิธีไหนบ้างคะ?

ปล.แท็กชานเรือนเพราะเกี่ยวกับครอบครัว ผัวเมีย แท็กห้องแป้งเพราะผู้หญิงเยอะ และเราสิงห้องนี้มาตลอด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่