ปวดหลังเรื้อรัง อยากขับจักรยาน ระหว่างพี่เสือกับไฮบริด ใช้ตัวไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ผมมีอาการปวดหลังเรื้อรัง ถ้ายืนนานๆจะมีอาการเจ็บแถวกระเบนเหน็บ อยากปั่นจักรยานเล่นบ้าง ควรใช้พี่เสือหรือไฮบริดดีครับ
ท่าปั่นของพี่เสือจะทำให้ปวดหลังรึเปล่าครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
ตอนนี้เล็ง TREK 1.1 / Merida crossway 100 / merida speeder t2 ควรไปกับตัวไหนดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่