นวดน้ำมันนี่ต้องแก้ผ้าหมดเลยเหรอครับ?

คือไปร้านนวดมาแล้วพนักงานก็แนะนำให้ลองนวดน้ำมัน ก็โอเคอยากลอง ตอนแรกก็เข้าใจว่ามีกางเกงมาให้เปลี่ยน
เหมือนตอนนวดเท้าแต่พนักงานบอกว่าต้องถอดเสื้อถอดกางเกงด้วย ผมก็บอกเหลือแค่กางเกงในเลยเหรอครับ?
พนักงานตอบว่า '' ค่ะ '' แต่เดี๋ยวมีผ้าขนหนูมาให้ปิดนะ ไม่ตรงเขิน แล้วก็มีมาให้แต่ผืนเล็กๆ เลย
ถึงเวลาก็นวดไปนวดไป พนักงานก็นะ .. มีมาถกๆ ตรงกางเกงในอีก อืมมมม .. ไม่จับ ... ไปด้วยเลยล่ะ
คือมันเฉียวไปเฉียวมา มากๆ เลยสงสัยเพราะไม่เคยนวดว่าปกติมันก็ประมาณนี้ใช่ไหม?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่