มีวิธีดูยังไงครับ ว่าร้านนวดร้านไหนมีหรือไม่มี “นวดพิเศษ”

อันนี้พูดถึงร้านนวดทั่วไป ที่ไม่ใช่ร้านนวดพริตตี้ นวดกระปู้ หรืออาบอบนวดนะครับ
ร้านนวดทั่วไปนี่เวลาเราเข้าไปแล้ว บางครั้งนวดไทยอยู่ดี ๆ พนักงานก็ถามขึ้นมาว่า “นวดพิเศษไหมคะ” ทำให้หงุดเงี้ยวมาก เพราะตั้งใจไปนวดเฉย ๆ
เลยอยากถามทุกท่านว่า ปกติมีวิธีสังเกตอย่างไรครับ ว่าร้านนวดปกติร้านไหนที่มี/ไม่มีนวดพิเศษ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่