แสดงความยินดีด้วยดีจ้า^^สำหรับกอล์ฟ เบญจพล ที่พร้อมแต่งแล้ว!!

เป็นข่าวดีอีกรอบค่ะ ที่เราจะเอาออกมาแสดงความยินดีผ่านกระทู้นี้ ว่ากอล์ฟ เบญจพล พร้อมจะแต่งงานแล้ว ในเดือนมีนานี้เอง แถมลงภาพพรีเวดดิ้งใน IG ด้วย พร้อมข้อความว่า
"เหตุผลที่ทุกคนมาเป็นฟอลโล่วเวอร์ของผม ทำให้ผมรู้ว่าผมยังมีคนรักและเอ็นดู ชื่นชอบผลงานของผมอยู่รอบๆตัวผมมากมาย และด้วยเหตุนี้เอง ผมจึงตระหนักดีว่าคุณคือคนพิเศษของผม ผู้ที่ควรรู้ความเคลื่อนไหวในชีวิตของผมก่อนใคร เพราะเรารักกัน ถ้างั้นก็...ตามนี้เบย #เขินอะ #บ่องตง #ภาพแรก #พรีเวดดิ้งกอล์ฟปุ้ย เห็นก่อนใครที่นี่เท่าน้านนนนนนน!!"  
และตอนบ่ายวันนี้ก็นัดนักข่าวเพื่อแถลงข่าวอีกด้วย แหม่! เป็นคนที่อยู่ในวงการมาตั้งนานแล้ว จะแต่งงานทั้งทีจะคนที่ติดตามผลงานอยู่จะนิ่งเฉยได้ไงละค๊า ขอแสดงความยินดีอีกรอบน้า
ปล. ว่าแต่ว่า เห็นทำรายการสโมสรอะไรเนี้ยอ่า ที่ไปบุกบ้านสาวๆแล้วมีเกม ถอดเสื้อผ้ากันด้วย แฟนไม่แอบหึงหรอค๊า!? คิคิ
เครดิต คันปาก

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่