ขอบคุณไคโตซาน...

กระทู้สนทนา
ไคโตซานไม่ใช่ยา แต่เป็นแค่อาหารเสริม เรากินไคโตซานดักไขมัน ทานกับอาหารทุกมื้อ อึออกมาเป็นน้ำมัน ทุกคนรอบข้างทักว่าดูผอมลง ดูดีขึ้น ไม่โทรม ไม่มีอาการ side effect ใด ๆ เป็นปกติทุกอย่าง ทานประมาณ 3 กระปุกลดไปประมาณ 7 โลครับ

ดีใจมาก ๆ ครับ เราซื้อจากร้านขายยา จะเลือกซื้อก็เลือกยี่ห้อดี ๆ ที่มี อย. และแนะนำว่าซื้อกับเภสัชตามร้านขายยาที่ไว้ใจได้จะปลอดภัยที่สุด จะได้ไม่เจอของปลอม

ขอบคุณไคโตซานที่ทำให้เราไม่ต้องออกกำลังกาย และกินกระหน่ำได้เหมือนเดิม

ผลพลอยได้ ไคโตซานยังช่วยลดโคเรสเตอรอลได้อีกด้วยครับ

รักไคโตซาน I love you
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่