อยากซื้อที่แกนม้วนผมลอนไฟฟ้า ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

อยากลองทำผมลอนๆบ้าง มียี่ห้อไหนใช้ดีบ้าง ผมไม่เสีย ปลอดภัย  แบบหนีบมาแล้วสวยเด้งตลอด ใช้งานอะค่ะ

ตอนนแรกเล็งไว้ยี่ห้อเลอซาซ่า พอไปถึงที่เคาเตอร์ เซลล์ก้อจะเชียร์ยี่ห้อ vs sassoon เท่าทีเสิร์ทหาอยุ่ในเคลือเดียวกับbabylissด้วยใช่เปล่าค่ะ แล้วใช้ดีไหม? หรือมีตัวอื่นแนะนำบอกเราทีนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่