[CR] KANUMAN GALLERY / Ray of Light แสง พระ เจ้า

กระทู้รีวิว
บางครั้งคนเราก็ใช้เวลาทั้งชีวิตเพื่อหาอะไรซักอย่างหนึ่ง  

บางอย่างที่หาได้ยาก หรือพบเจอได้ยาก เมื่อเราได้พบกับสิ่งนั้นๆแล้ว จะยิ่งนำพาความปิติมากกว่าสิ่งที่พบหาได้ง่ายเป็นทวีคูณ  

ท้องฟ้าที่มองอยู่ทุกวัน เปลี่ยนรูปแบบไปทุกครั้ง แต่จะมีซักกี่ครั้งที่ท้องฟ้าแบบที่เราต้องการจะปรากฎให้เราได้เห็น  และขะมีกี่ครั้งที่ปรากฎให้เห็นในสถานที่ที่เราต้องการ

ท้องฟ้าที่มีลำแสงส่องลงมาที่พื้น  ภาษาอังกฤษเรียกกันว่า  RAY OF LIGHT  หรือผมเรียกแบบบ้านๆว่าแสงพระเจ้า

จะมีกี่ครั้งกันที่เราได้พบแสงพระเจ้า ... ผมพบไปกี่ครั้ง ...

เลื่อนลงไปจะพบคำตอบครับ

เช่นเคยนะครับ  แวะไปทักทายกันได้ที่ตามที่อยู่ในรูปครับ หรือเข้า
https://www.facebook.com/Travelkanuman
Instagram          Travelkauman    ครับ
ชื่อสินค้า:   TRAVEL KANUMAN
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่