Elysium vs You're Next เรื่องไหนสนุก ครบ เหมาะพาแฟนไปดุพรุ่งนี้ดีครับ???

สอบเสดอยาก ไปรีแลกซ์ หน่อยพรุ่งนี้ว่างพอดี

เรื่องไหนเอาอยุ่ครับ

ดุได้ทุกแบบ

ผมชอบ District 9 ทุนเดิน Elysium โอเคไหมครับ

ด้านแอคชั่น เรื่อง บท

ส่วน Youre next นี่กระแสใน เฉลิมไทยไปทาง ดี ดีมากก
สนุกไหมครับ

โหดแบบแหวะไหม (ไอ่เราชอบ แต่แฟนก้พอรับได้)
เหนบอกสนุกมาก ผมกะบแฟนชอบอ่ะไร สะดุ้งๆอยุ่แล้ว

เอาแบบ ดุเสดมาคุยต่อเพลินๆ เอาไรดีครับ

เปนคุณ คุณให้ฝั่งไหนชนะดี

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่