literary device แปลว่าอะไรคะ

กระทู้คำถาม
Men can be difficult, and sometimes even mothers, Jane Austen, literary devices, and lovely young women like you are powerless to make them happy.

คือลองเสิร์ชดูแล้วนะคะ แต่ไม่ค่อยแน่ใจ อยากได้คำจำกัดความที่เป๊ะๆ น่ะค่ะ พอดีเขียนอีเมลคุยกับสุภาพสตรีสูงอายุท่านหนึ่งเรื่องของความรัก วรรณกรรมและผู้ชาย ยิ้ม. จะว่าประโยคแรกมาจากตอนใดตอนหนึ่งของงานเขียนของเจน ออสเตน ก็ไม่ค่อยคุ้นเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่