เพิ่งได้ดู กวน มึน โฮ แล้วประทับใจมาก อยากดูแบบที่่มีซับญี่ปุ่นหาที่่ไหนได้ครับ

ผมเริ่มแก่แล้วเลย ไม่ค่อยสนใจดูหนังรักเลยโดยเฉพาะไทย แค่ลองคลิ๊กยูทูปดูแบบผ่านๆว่าจะดูแค่ ๕ นาที
ดูแล้ววางไม่ลงตอนนี้ดูไป ๓ รอบแล้วครับ
เผอิญมีบางแง่มุม เหมือนเรื่องราวของตัวเองกับคนที่่บ้าน
เลยอยากให้คนที่่บ้านได้ดูบ้างเผื่อจะระลึกถึงความหลังได้บ้าง
ท่านใดรู้วิธีดูแบบที่มีซับญี่ปุ่นกรุณาแนะนำด้วยนะครับ

ปล.หนังผ่านไปนานแล้ว คุณหนูนา กับ คุณเต๋อ ยังอยู่ในกระแสไหมครับ หรือเงียบไปแล้วเพราะชอบทั้งคู่มากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่