[_____ กวน มึน โฮ _____] ครบรอบ 5 ปีแล้วจ้า คิดถึงกันมั้ยยยยย

เป็นหนังไทยอีกเรื่องหนึ่งที่ผมประทับใจมากๆเลยครับ
ดูครั้งล่าสุดก็ปีก่อนมั้ง รู้สึกเหมือนผ่านมาไม่กี่วันนี่เอง
ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมต้องมารอวันครบรอบหนังเรื่องนี้ด้วย
มันคงเป็นความคิดถึงอีกแบบ หนังมันโดนสุดๆ ตอนจบนี่อารมณ์พีคมาก
ชอบฝีมือการแสดงทั้งเต๋อและหนูนาเลยครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ภาพจากคุณ Nick Nikkung ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่