แอร์พอร์ตลิงค์ พญาไทไปสุวรรณภูมิ ยังวิ่งทุกครึ่ง ชม. หรือเปล่า

เปิดเว็บดูตารางการวิ่งของแอร์พอร์ตลิงค์ เห็นมีทุกครึ่ง ชม. แต่เราไม่แน่ใจว่าปัจจุบันยังคงวิ่งตรงตามเวลาในตารางหรือเปล่าคะ

เราจะต้องนั่งรถเมล์จากหมอชิตตอนประมาณบ่าย 2 โมงกว่า ของวันศุกร์ เพื่อออกมาต่อ BTS ที่สถานีหมอชิต ช่วงเวลานี้จากหมอชิตออกมาจตุจักรรถติดไหมคะ (จะขึ้น BTS ไปลงสถานีพญาไท แล้วต่อแอร์พอร์ตลิงค์ ไปขึ้นเครื่องตอนค่ำ) ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่