farcry 3 ภาษารัสเซีย

กระทู้สนทนา
โหลดเกมมาจกาเวปหนึ่งครับ แล้ว มันเป็นภาษาอะไรไม่รู้น่าจะรัสเซีย ตอนอินสตอ พอเดาได้ แต่พอเข้าเกม อ่านไม่รู้เรื่องเลย ว่าอะไรแปลว่าอะไร ต้องโหลดอะไรยังไงครับ แล้วไครพอใจดีช่วยถ่ายรูป ไห้ดูหน่อยครับ ว่า อะไรคืออะไร ผมจะได้ไปเทียบได้ แล้วเวลาเข้าเกมนี้ต้อง ลอคอิน uplay ตลอดเลยหรอครับ

จากคุณ ... (A:192.168.0.16 X:101.109.223.58)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่