ตามหาคนที่แอบมองครับ

กระทู้สนทนา
เนื่องจาก เมื่อวาน(30/12/55)ได้เดินทางลงมาจาก ภูกระดึง เห็นน้องคนนึง ผมสั้นปะคอ สะพายเป้ สีเขียวเหมือนเป้ทหารมีเต็นท์และรองเท้าพื้นสีขาวห่อยข้าง วิ่งลงมาจากภูกระดึงเวลาประมาณ 10:00น. ถึง เวลา ประมาณ 12:00 น. ไม่หยุดพักดื่มน้ำแม้แต่ครั้งเดียว ที่จริงผมตั้งใจจะวิ่งลงอยู่แล้ว นึงว่าตัวเองมาไกลกว่ากลุ่มที่ลงพร้อมกัน แต่พอหันหลังกลับไป เจอน้องคนนี้วิ่ง มาใกล้มากเลยตกใจ เลยเป็นการวิ่งแข่งลงภูกระดึง สรุปผมแพ้ราบคาบตรงกิโลสุดท้าย พอลงมาถึงข้างล่างก็หาเธอคนนั้นไม่เจอแล้ว(คนรอจะขึ้นเยอะมาก) เลยนึกในใจผู้หญิงอะไร "เก่งจังว๊ะ" ที่มาโพสไม่ต้องการอะไรมากขอแค่มีใครที่พอรู้จัก บอกชื่อเธอคนนี้ให้ผมรู้ทีครับ ไม่งั้นชาตินี้นอนตายตาไม่หลับแน่

จากคุณ ChinRiKi ( Ticket ID : 387183)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่