อยากถามฟรีแลนซ์ หรือคนทำงานกราฟฟิคทั่วไปว่าราคาค่ารีทัชรูปนี้ อยู่ที่ประมาณกี่บาทคะ

ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นค่ะ ได้คำตอบแล้ว ขอลบรูปนะคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ หัวใจ

อยากถามฟรีแลนซ์ หรือคนทำงานกราฟฟิกทั่วไปว่าราคาค่ารีทัชรูปนี้ อยู่ที่ ประมาณกี่บาท คะ (เอาประมาณกี่บาท ขอไม่เอาตอบ แพง/ไม่แพง นะ)
สำหรับค่าลบสายดำ ๆ นั้นออก (สายดำ ๆ ตรงที่ ระหว่างตัวแบบยาวไปถึงต้นไม้อะค่ะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่