Lazada ใช้โค้ดลดผ่านแอป กับสินค้าITหลายชิ้นได้ไหมครับ

พอดีผมกำลังจะซื้อของ ไอทีมาประกอบคอมพิวเตอร์ ทาง Lazada
แล้วจะมีโค้ดลดผ่านแอป ซึ่งผมเองซื้อหลายชิ้น ในหนึ่งรายการซื้อ แล้วจะใช้โค้ดลด 10-12%ประมาณนี้ครับ
แล้วแต่วันที่ที่จะให้เงื่อนไขมาลดได้เท่าไร  ผมอยากจะถามว่า ใช้โค้ดลดได้ไหมครับ
แล้วถ้าลดได้เวลาที่สินค้ามาส่งที่หมายแล้วเก็บเงินปลายทาง จะคิดเงินอย่างไงครับ ถ้าสินค้ามาส่งไม่พร้อมกัน
เพราะได้อ่านมาหลายกระทู้ มีบอกว่าสั่งหลายชิ้นอาจมาส่งไม่พร้อมกัน

เป็นการถามครั้งแรกของผมใน pantip นะครับ
ถ้าหากผิดพลาดประการใด อย่าว่าผมนะ
ผมขอขอบคุณล่วงหน้านะครับสำหรับคำตอบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่